Yo Soy Americano

Yo Soy Americano


Oktoba 22, 2022

Marafiki, Mi Amigos, Mi Compadres, Mes Amies, na wengine wote ambao hawajasemwa. Sisi, Hapa Amerika, tuko katika hatua muhimu zaidi katika Historia yetu ya kutembea katika siku zijazo bila kudhibitiwa au kurudi nyuma kwa udhibiti wa Mtumwa-Mwalimu kwa watu wote hapa. Ndio, Uhuru wetu na Demokrasia ghafla umewekwa mbele ya macho yangu na uwazi wazi kabisa ambao nimewahi kupata. Wengi wanaonyesha Hasira kama hapo awali kwenye ndege na kila mahali. Ninaona tulipo sasa. Na lazima nimpongeze kila mtu kwa sababu Amerika iko kwenye makutano hatari ikigawanywa na wale wanaofanya kama inamilikiwa na Ghouls ambao wanawakilisha wachache tu. Na watu wengi bado wanabaki Kimya, lakini wale walio na Sauti hawawakilishi Amerika niliyoitumikia kwa kiburi katika Jeshi la Merika. Ukimya wao unasaidia tu Mischief Kubwa kutokea sasa.

Ninachagua, kwa uhuru, Kukubali usawa wetu mwingi dhidi ya wanawake na waliorudishwa na Wagonjwa kwa Akili Na yote hayo. Tunachambua vitu zaidi ya njia yoyote muhimu. Rangi yetu nyingi za ubaguzi-Skin, Cripples au walemavu, Njia ya watu wanazungumza au Kitendo kama ishara ya Uainishaji wa Jamii. Sisi ni Taifa moja la Ubaguzi Mkubwa. Pointi zetu nyingi zenye Nguvu. Na dhaifu zetu nyingi. Tunachagua Uhuru wakati tunaulizwa na kisha wakati haujaulizwa, tunachukua vitu vyote Simu za rununu, Laptops, Mchezo Consoles, Radios, na TV. Ndio tunafanya, wakati hatuulizwa. Ukuu unataka Amerika Simama kiburi na kuweka vitu vizuri. Matakwa yetu na mahitaji sio tofauti na Ulimwengu mwingi. Walakini, Amerika imeingia katika chuki mpya, kutopenda, au kuthaminiwa bila kuthamini kwa wale wanaovuka Mipaka yetu ya Kusini. Ukali halisi unategemea nani unaongea na nani Mkoa kwa sasa. Tunamiliki. Chuki mpya kama vile nimewahi kuona sasa inajidhihirisha katika Maandishi wenzangu. Na kwa Wamarekani. Kofia nyingine mpya inayofanana na ile kutoka miaka ya 1940 na 1950 sasa inaonekana kwa Warusi. Na Kofia mpya dhidi ya wote katika Mashariki ya Kati kama ile kutoka miaka ya 1850 inaelea juu ya upepo wa mchanga hadi 🇺🇸 hapa. Je! Ni nini kilikuwa ruffles sasa ni matuta ya mchanga wa Mile ambayo hakuna anayeweza kuona zaidi. Na Wamarekani wapya Anger wamesababisha chuki kubwa hapa kwamba mamilioni sasa wamejipanga kwa meno katika miaka hii sita iliyopita. Tofauti na kitu chochote kilichowahi kuona hapo awali. Walakini, sisi Wamarekani tunazungumza kwa Jumla. Unaweza kusoma kitabu mia na bado haungetuelewa. Wakati wengi wanazungumza wanachukia mweusi, je, au yeyote, wanamaanisha kuwa wanawachukia wote. Ujumuishaji wa kweli.

Kila mtu hapa na kila mahali huwa na mitindo wenyewe baada ya wengine. Baadhi ni mifano nzuri na wengine ni chokaa ambacho hakitawahi kuingia kwa mtu. Sio mtu halisi. Na wengine ni wazito katika kusoma vitabu au majarida au magazeti. Wengine huangazia tu kwenye kurasa kuona picha. Wengine wanafikiria wakati wengine wamefungwa kwa miguu ndani ya saruji ya wazazi wao. Lakini yote yanaonekana kukumbusha juu ya mambo ya zamani na ya baadaye. Na wale waliofungiwa kwenye Star Wars au hali nyingine za uwongo.

Hivi sasa, maono ya Baadaye hayaonekani kabisa kama walivyokuwa katika miaka ya 70, tofauti na miaka ya 60. Wimbi mpya la media limebadilisha mazingira haraka sana hivi kwamba wengi wanaenda katika upotezaji wao wenyewe. Kama meli ambayo haifikii pwani moja. Huko nje tu. Wamarekani wengi katika Akili zao na Hali wako huko nje. Wengine wameshonwa katika mawazo yao hata katika makutano barabarani. Kukaa tu hapo hadi mtu awaonee Go. Leo, uaminifu ni neno tamu tamu ambalo halimaanishi sana. Miaka ya 60 ndio waliongea juu ya Mapinduzi yanayokuja na labda hatimaye iko hapa kwa maana kama vile ilivyokuwa zamani. Wengi sana hukwama kwenye mwelekeo mbaya wa mambo na kupoteza wimbo wa safari ya maisha yao. Kusafiri inchi mbele ili tu kugundua kuwa wameanguka hatua kamili ya kupimika nyuma. Shida zetu zinafungwa migongoni mwetu na uzani wa Media ambao Viwango vyao huwa vinateleza kila wakati. Na ni nani anayedhibiti Kilichopingwa zaidi leo kuliko hapo awali. Hakuna, sio mahali au mtu, ni zaidi ya uchunguzi wa papo hapo kwa kutumia samaki mmoja kwa neno au kifungu kushambulia. Wakati mwingine, wengi hawana uhakika ni nani tena. Utafiti hapa na mwingine kuna kunukuliwa kama cheesecake. Ndio, sawa au mbaya inaonekana wazo la mbali sasa. Mbaya zaidi ambayo mwanadamu anaweza kufanya bado haikubaliwa leo kama ilivyokuwa kutoka miaka ya 1940. Na hapo ndipo tulipo. Kuingia na kutazama tena miaka ya 1840. Wale kutoka 40s basi ndio ambao wana nguvu kubwa zaidi lakini hata hiyo inaweza kubomolewa kwa usahaulifu. Lazima ujifunze lugha yetu, hatutajifunza yako. Ni jinsi tulivyo.

Na wale wanaotaka kuwa Wamarekani sasa wanashtushwa na kushonwa nyuma ya kila mstari ambapo majibu ya ukweli hayapewi kwa sababu hakuna mtu anayetaka KUPATA kurudi kwao kama mwanzilishi wake. Uwezo wa uwezekano wa kusambaa na kujificha. Wamarekani wamekataa haraka Vifungu na Taasisi kama Njia Mpya kwamba habari hufikia kila mmoja wetu na mazingira yetu madogo, yenye huruma. Wanasheria, Madaktari, Majaji, Polisi sio Miji yenye heshima tena. Na hiyo inaweza kuwa kwa sababu Wamarekani huelea habari kwa kila mmoja na Simu zao za rununu na Wamarekani wengi wamevuta shingo kutoka kwa kila siku kuelekeza nguvu zao zote za akili kwenye skrini hiyo ndogo.

Inasikitisha au Kupenda au moja ya chuki safi ambayo unaweza kuwa nayo kwa 🇺🇸 na Wamarekani wote wanaweza kuwa sio picha ya kweli. Wewe pia unaweza kuwa na mvuto wa nje ambao unapotosha akili zako pia. Kwa muda mfupi, wazo moja mpya la ufisadi linaweza kuwekwa akilini mwetu na hautawahi kuwa bora kwa hiyo au busara kwa nini mtazamo wako ulibadilika. Kulazimishwa Kuimarisha. Hiyo ndio faida mpya ya Wimbi A.I. matumizi hutoa mashirika makubwa bila idhini yako au ikiwa unajali hata kidogo.

Na kifedha, Wamarekani sio masikini kama wengi hufanya kuwa. Wengi huenda kwenye benki za chakula sio kwa sababu wanahitaji lakini kwa sababu wanaweza. Wengine hutumia chakula hicho wakati wengine hata wanauza kwa wengine. Wanaweza kusaidia kwa njia nyingi lakini hawachagui tu. Nyumba Gharama na Kodi zilipanda juu hadi dari ikafikiwa na tuko ndani yake sasa. Inaweza kuwa miaka 30 kabla ya haki hiyo ya machafuko ya kifedha yenyewe au ikiwa milele. Hakuna mtu mmoja au kikundi cha Wawekezaji anayejua Soko la Hisa tena. Ni njia mpya ya Gimmicky ya mabadiliko ya haraka yaliyofanywa kila siku na wale ambao hawaelewi kuwa ni bora kununua na kushikilia kupata zaidi. Tu “ Bonyeza ” kuuza au kununua kwenye skrini zetu ndogo zilizoketi kwenye kiganja cha mikono yetu kama crickets kwenye paa la bati moto. Skrini hizi ndogo zimekuwa na athari kubwa kwa Maisha ya Amerika kuliko kitu chochote katika miaka 150 iliyopita.

Lakini mwisho, unafanya wewe na mimi kunifanya.

Na kwa Super Haters ambao wanaamini unatuchukia kama hakuna wengine,
Hatred safi unaweza kuwa nayo kwa 🇺🇸 Usiweze kuliwa. Hapa, Amerika, tulipata kofia za kutosha kuzunguka hiyo yako itacheka. Itakuwa. Tunamiliki HATRED!
Lakini mwisho, unafanya wewe na mimi kunifanya.